Diễn đàn A6 K61-Trường THPT Phan Đình Phùng-Hà Tĩnh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn A6 K61-Trường THPT Phan Đình Phùng-Hà Tĩnh

http://a6vn.4vn.in or http://a6vn.tk or http://a6vn.good.to

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

SC keypog PRO

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 259

SC keypog PRO Empty
Bài gửiTiêu đề: SC keypog PRO   SC keypog PRO EmptyFri May 16, 2008 11:00 am

Dya la chuong trinh cai dat keylog kiem ti' ti do` ngon trong game thoi:D
Download chuong trinh` HERE va` giai? nen' no' ra roi` lam tiep theo nhu huong dan
Huong Dan
Chạy chương trình lần đầu tiên để tạo ra trojan.Sau đó đưa nó lên 1 host nào đó hay cất trong máy tính rồi send cho bạn bè.Những lần chạy chương trình tiếp theo, bạn có thể hiệu chỉnh lại trojan đó hay đơn giản là đọc những gì nó send về cho bạn.Ở đây mình nói đến việc tạo trojan.< /br> Chạy chương trình, một cửa sổ xuât hiện:
SC keypog PRO A1
Chọn "Change/remove access password": Thay đổi và cài đặt password cho chương trình nếu cần thiết.
SC keypog PRO A3
Chọn "Create Sc-keylog engine" để tạo mới file keylog.
Một cửa sổ hiện ra, bấm Next để đến bước tiếp theo:
SC keypog PRO A4
Ở ô "Use email", nếu bạn đánh dấu vào đó thì keylog sẽ kích hoạt chức năng send log qua email.Khi kích hoạt chức năng đó, hãy điền vào 2 ô trống bên dưới địa chỉ email người nhận và email người gửi.
Ở ô trống phía dưới," Send every" ... là chức năng send log theo thời gian.Ở đây mình chọn cứ 30phút send log 1 lần.Đây là thời gian tối thiếu, bạn ko thể chỉnh nó nhỏ hơn nữa
Ô trống dưới cùng,"Send logfile when it size reaches" là chức năng send log khi logfile vượt quá độ lớn nào đó.Ở đây mình đặt 100KB.Đây cũng là độ lớn tối thiểu, bạn ko thể đưa nó lùi về 99KB hay nhỏ hơn nữa.
Hoàn thành bước này, bấm Next.
SC keypog PRO A5
Bạn phải cài đặt mail server ở bước này.
-Bấm vào dấu + để thêm mới 1 mail server. Phải chọn mail server cho thích hợp với địa chỉ email người gửi bạn đã cài đặt bên trên.Đa phần mọi người dùng mail của yahoo, ở đây mình dùng mail của trường nên mail server là: "mail.coltech.vnu.vn".
Với yahoo, bạn có thể đánh mail server là:"mxi.mail.yahoo.com" với i chạy từ 1 đến 3. -SMTP port:25
-Đánh dấu vào ô trống "My server requires authentication"
-Điền thông tin về acc và password của email được sử dụng ở mail server trên rồi bấm Next. -Một cửa sổ sẽ xuất hiện yêu cầu bạn kiểm tra xác nhận email và server mà bạn cài đặt thực sự tồn tại.Bấm Yes và Ok rồi chuyển qua bước kế tiếp.
SC keypog PRO A6
Ở bước này, hãy lưu ý cả 3 tùy chọn
-Tùy chọn thứ nhất "Installation message".Nếu bạn đánh dấu vào đây thì khi người dùng kích hoạt trojan, sẽ xuất hiện một cửa sổ message.Để cài đặt cửa sổ này hãy bấm vào "Edit".
-Tùy chọn thứ hai "Error messages".Nên đánh dấu vào ô này để nếu trojan ko cài đặt được sẽ ko có cửa sổ thông báo lỗi.
-Lưu ý tùy chọn cuối cùng "Seft delete".File keylog sẽ tự động xóa sau 1 thời gian nhất định kể từ khi cài đặt.Cái này do bạn tự thiết lập.Ở đây mình cài là 100 ngày
Sau khi thiết lập đầy đủ những tùy chọn trên, tiếp tục bấm Next.
SC keypog PRO A7
Buớc này, hãy chọn cho keylog 1 cái tên và 1 nơi cư trú. Bạn cũng có thể chọn cho nó 1 cái icon theo sở thích của mình. Hãy ngụy trang thật kĩ càng để ko ai có thể phát hiện ra nó.Lưu ý nó phải có đuôi kết thúc là "exe".
Bấm Next cho đến khi có cửa sổ hiện ra như hình dưới.
SC keypog PRO A8
Tích vào tất cả các tùy chọn rồi bấm OK.Chúc mừng bạn đã tự tạo ra cho mình 1 file keylog để phục vụ lợi ích cá nhân.Và bi giờ hãy thưởng thức thành quả của nó.
Thành quả:
Mở email, download những filelog đính kèm do keylog gửi tới cho bạn.Mở nó bằng chương trình chính, ấn "view current logfile" và đọc tất cả những gì nó ghi lại được.Chúc bạn thành công. Nếu bạn thấy phức tạp trong cách tạo 1 keylog, hãy sử dụng luôn file keylog do mình tạo ra.
Sem song neu' co' gi` can` hoi? cu' PM tui nha
https://a6hacker.forumvi.com

SC keypog PRO
Trang 1 trong tổng số 1 trang